CP Contact Form with PayPal - en to gu_IN translation catalogue (17 entries)

en: Email
gu_IN: ઇમેલ

en: Subject
gu_IN: વિષય

en: Message
gu_IN: સંદેશ

en: Please enter the captcha verification code.
gu_IN: આ કેપ્ચા ચકાસણી કોડ દાખલ કરો.

en: Incorrect captcha code. Please try again.
gu_IN: ખોટો કેપ્ચા કોડ. ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Please enter the security code
gu_IN: સુરક્ષા કોડ દાખલ કરો

en: Security Code
gu_IN: સુરક્ષા કોડ

en: Coupon code
gu_IN: કૂપન કોડ

en: This field is required.
gu_IN: ક્ષેત્ર જરૂરી છે

en: Please enter a valid email address.
gu_IN: માન્ય ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો.

en: Please enter a valid captcha code.
gu_IN: માન્ય કેપ્ચા કોડ દાખલ કરો.

en: Please enter a valid date with this format(mm/dd/yyyy)
gu_IN: આ બંધારણમાં (મીમી/dd ને/yyyy) સાથે માન્ય તારીખ દાખલ કરો

en: Please enter a valid date with this format(dd/mm/yyyy)
gu_IN: આ બંધારણમાં (dd/mm/yyyy) સાથે માન્ય તારીખ દાખલ કરો

en: Please enter a valid number.
gu_IN: માન્ય નંબર દાખલ કરો.

en: Please enter only digits.
gu_IN: ફક્ત અંકો દાખલ કરો.

en: Please enter a value less than or equal to {0}.
gu_IN: કરતાં ઓછા અથવા માટે {0} સમાન નીચેની દાખલ કરો.

en: Please enter a value greater than or equal to {0}.
gu_IN: કરતાં વધારે અથવા માટે {0} સમાન નીચેની દાખલ કરો.
