CP Contact Form with PayPal - en to tl translation catalogue (15 entries)

en: Subject
tl: Paksa

en: Message
tl: Mensahe

en: Please enter the captcha verification code.
tl: Mangyaring ipasok ang verification code na captcha.

en: Incorrect captcha code. Please try again.
tl: Hindi tamang captcha code. Pakisubukang muli.

en: Please enter the security code
tl: Mangyaring ipasok ang security code

en: Security Code
tl: Code ng Seguridad

en: Coupon code
tl: Ang code ng kupon

en: This field is required.
tl: Ang patlang na ito ay kinakailangan.

en: Please enter a valid email address.
tl: Mangyaring magpasok ng isang wastong email address

en: Please enter a valid captcha code.
tl: Mangyaring magpasok ng wastong captcha code.

en: Please enter a valid date with this format(mm/dd/yyyy)
tl: Mangyaring magpasok ng wastong petsa sa format (mm/dd/yyyy)

en: Please enter a valid number.
tl: Mangyaring magpasok ng isang wastong numero.

en: Please enter only digits.
tl: Mangyaring ipasok lamang ang mga digit.

en: Please enter a value less than or equal to {0}.
tl: Mangyaring magpasok ng isang halaga na mas mababa sa o katumbas ng {0}.

en: Please enter a value greater than or equal to {0}.
tl: Mangyaring magpasok ng isang halaga na mas mababa sa o katumbas ng {0}.
